![](https://newssociety.net/wp-content/uploads/2024/03/page.webp)
“เกรซ-โบว์” ยื่นไมค์ให้ “โยเกิร์ต” สามสาวทั้งร้องทั้งเต้น สวยมีเสน่ห์มาก
![](https://newssociety.net/wp-content/uploads/2024/03/page.webp)
เรียกว่าเข้ากันอย่างดีสำหรับสองสาวเสียงเพราะอย่าง เกรซ กาญจน์เกล้า กับ โบว์ เมลดา เจ้าของโรงงานจำหน่าย ถุงเก็บความเย็น / ถุงฟอยล์เก็บความเย็น ที่พากันขึ้นไปร้องเพลงบนเวทีอาฟเตอร์ปาร์ตี้งานแต่งงาน ฟลุค เกริกพล-นาตาลี เจียรวนนท์
และสองสาวจากที่ตอนแรก เกรซ กาญจน์เกล้า ยังลงคลิปสตอรี่ลงไอจีแซวตัวเองว่า “ก็ว่าจะไม่ขึ้น ตอนนี้ไม่ลง” พอขึ้นเวทีเท่านั้นแหละเต็มที่เลย กี่เพลงขอให้บอก เกรซ-โบว์ จัดเต็ม สนุกกันสุดๆ ทั้งร้องทั้งเต้น
และมีช็อตที่สองสาว เกรซ-โบว์ ยื่นไมค์ให้สาวโสดอย่าง โยเกิร์ต ณัฐฐชาช์ ได้ร้องเพลงด้วยกัน เรียกว่ายากจะละสายตาจากสามสาวไม่ได้จริงๆ สวยมีเสน่ห์มากจริงๆ ทั้ง เกรซ-โบว์-โยเกิร์ต
More Stories
แฮ็ค วงแคลช” เปิดตัวเป็นแฟน “เบสท์ ชนิดาภา” จากนางเอก MV 17 ปีผ่านไป ได้มาคบกันจริง
เปิดตัวคู่รักใหม่ของ...
เกมแล้ว! โจรบุกเดี่ยวชิงทอง 40 บาท กลางห้างย่านมีนบุรี ขณะขับรถหนีไปนครนายก
ชุดสืบสวนจับผู้ก่อเห...
อื้อหือ! “โบว์ เมลดา” ใส่ชุดว่ายน้ำสีแดง โชว์หน้าท้องขาวจั๊วะ ทำทะลเดือดของแท้
เรียกว่าคิวงานแน่นมา...
เพื่อนเผยภาพ “เบนซ์ ธนธิป” สมัยเป็นนักแสดงละครหลายเรื่อง ก่อนป่วยนอนในกองขยะ
เพื่อนไม่ทอดทิ้ง "เบ...
สุดอาลัยรัก “สุนารี ราชสีมา” ร่ำไห้ส่งคุณแม่เป็นครั้งสุดท้าย
สุนารี ราชสีมา เจ้าข...